Nhà 3 tầng Nguyễn Chánh, Đà Nẵng 61.7m² giá 5.3 tỷ - Full nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Nguyễn Chánh, Đà Nẵng 61.7m² giá 5.3 tỷ - Full nội thất cao cấp!

5.3 tỷ
61.7 m² - 86 triệu/m²

Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
61.7 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà 3 tầng tuyệt đẹp, tọa lạc tại K140, đường Nguyễn Chánh, quận Liên Chiểu, Đà Nẵng! Ngôi nhà được thiết kế hiện đại, kiên cố, với đầy đủ công năng sử dụng, sẵn sàng cho bạn và gia đình chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61.7m² (3.85m x 16m)
  • Bố trí: 3 tầng, đầy đủ phòng khách, phòng ngủ, bếp và phòng tắm
  • Đặc điểm: Full nội thất cao cấp theo phong cách châu Âu, sổ hồng cầm tay, hướng Tây Bắc, đường kiệt 7m thảm nhựa, ô tô đậu trước nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách biển 100m, thuận tiện cho việc tắm biển và nghỉ dưỡng
  • Gần chợ hải sản Trần Đình Tri, dễ dàng mua sắm thực phẩm tươi ngon
  • Gần trường tiểu học và trung học cơ sở, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Khu phố thị sầm uất, dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc sinh sống và làm việc
  • Khu vực đang phát triển nhanh với nhiều tiện ích đô thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.3 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với những gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại Đà Nẵng, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản trong khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam