Nhà 3 tầng Ngô Quyền Hải Dương 45m² - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Ngô Quyền Hải Dương 45m² - Sẵn sàng ở ngay

2.8 tỷ
45 m² - 62 triệu/m²

Phường Thanh Bình, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
45 m²

Căn nhà 3 tầng phong cách hiện đại tại phố Ngô Quyền, phường Thanh Bình, trung tâm TP Hải Dương, ngõ ô tô vào tận nơi, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình muốn dọn về ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:45.2m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng gồm phòng khách rộng, bếp ăn riêng, 3 phòng ngủ, phòng thờ, 2WC và sân phơi thoáng
  • Đặc điểm:Thiết kế hiện đại, hướng Tây tài lộc, ngõ rộng ô tô vào được, nhà chính chủ, nội thất cơ bản đầy đủ công năng, khu dân cư văn minh thân thiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học lớn như Nguyễn Lương Bằng, Chu Văn An, Lê Quý Đôn, THPT chuyên Nguyễn Trãi, thuận tiện cho con em đi học
  • Tiếp cận nhanh chợ khu vực Thanh Bình, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt và mua sắm hàng ngày
  • Đặc biệt gần khu phố ẩm thực Tuệ Tĩnh mới, nhiều hàng quán, dịch vụ vui chơi giải trí
  • Khu trung tâm TP Hải Dương với đầy đủ siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, ngân hàng, dịch vụ thiết yếu
  • Giao thông thuận tiện, ngõ thông, dễ dàng di chuyển đến các trục đường chính và khu hành chính của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.8 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp cho gia đình trẻ, vợ chồng có con nhỏ cần không gian sống tiện nghi gần trường học, hoặc người làm việc tại trung tâm TP Hải Dương muốn sở hữu nhà riêng ô tô vào cửa, vừa ở vừa tích lũy tài sản.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ sớm để được tư vấn chi tiết, xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt trước khi căn nhà đẹp này có chủ mới.