Nhà 3 tầng Ngõ Gốc Mít Nam Định 52m² - Vị trí đẹp, giá 2.99 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Ngõ Gốc Mít Nam Định 52m² - Vị trí đẹp, giá 2.99 tỷ!

2.99 tỷ
52 m² - 58 triệu/m²

Phường Vị Xuyên, Thành phố Nam Định, Tỉnh Nam Định

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
52 m²

Tìm kiếm không gian sống lý tưởng ngay trung tâm TP Nam Định? Căn nhà 3 tầng tại Ngõ Gốc Mít này chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:52m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng được xây dựng kiên cố, mặt tiền 4.9m, tối ưu không gian sống tiện nghi.
  • Đặc điểm:Hướng Tây Nam mát mẻ, vị trí đắc địa ngay đầu ngõ Gốc Mít, gần bờ Hồ Vị Xuyên, khu trung tâm thành phố. Pháp lý sổ hồng chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Hồ Vị Xuyên chỉ vài bước chân, lý tưởng cho việc đi dạo, tập thể dục và thư giãn.
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm hành chính, thương mại sầm uất của TP Nam Định.
  • Gần Chợ Rồng Nam Định, thuận tiện mua sắm các nhu yếu phẩm và ẩm thực địa phương.
  • Xung quanh có nhiều trường học các cấp từ mầm non đến THPT, đảm bảo chất lượng giáo dục cho con em.
  • Tiếp cận nhanh chóng các bệnh viện lớn như Bệnh viện Đa khoa tỉnh Nam Định trong vòng vài phút.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.99 tỷ (có thương lượng trực tiếp với chủ nhà)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình mong muốn an cư tại trung tâm thành phố với đầy đủ tiện ích, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có vị trí vàng và tiềm năng tăng giá bền vững.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà vị trí đắc địa này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.