Nhà 3 tầng Ngã 3 Lò Lu Quận 9 70m² giá chỉ 6.0 tỷ - Chủ xây chắc chắn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Ngã 3 Lò Lu Quận 9 70m² giá chỉ 6.0 tỷ - Chủ xây chắc chắn!

6.0 tỷ
70 m² - 86 triệu/m²

Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
70 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 3 tầng nằm tại Ngã 3 Lò Lu, Quận 9 - một vị trí đắc địa với đầy đủ tiện ích xung quanh. Ngôi nhà được xây dựng chắc chắn, thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng với không gian sống thoáng đãng, phòng khách rộng rãi, 3 phòng ngủ tiện nghi và khu bếp đầy đủ tiện ích.
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố, đường xe thông thoáng, có thể vào tận nơi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Lò Lu chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ 800m, an tâm cho con cái đi học.
  • Đường lớn, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận.
  • Gần các tiện ích công cộng như bệnh viện, siêu thị và khu vui chơi giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.0 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!