Nhà 3 Tầng Mới Xây 75.7m² - Ngay Phường Kinh Bắc, Bắc Ninh - Sổ Đỏ Chính Chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 Tầng Mới Xây 75.7m² - Ngay Phường Kinh Bắc, Bắc Ninh - Sổ Đỏ Chính Chủ

5 tỷ
75.7 m² - 66 triệu/m²

Phường Kinh Bắc, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
75.7 m²

Nhà mới xây 100%, thiết kế hiện đại, sẵn sàng đón chủ nhân mới tại trung tâm Bắc Ninh!

Sở hữu ngay căn nhà phố 3 tầng khang trang, tọa lạc tại vị trí đắc địa của Tổ Dân Phố Phú Mỹ 2, Phường Kinh Bắc, Thành phố Bắc Ninh. Với diện tích 75.7m², mặt tiền 4m và hướng Nam mát mẻ, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75.7m²
  • Bố trí: Thiết kế 3 tầng gồm 3 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh. Tầng 1: phòng khách, bếp, 1 WC. Tầng 2: 2 phòng ngủ (WC khép kín). Tầng 3: 1 phòng ngủ (WC khép kín), khu giặt sấy, phòng thờ, sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây 100%, đường ô tô đỗ cửa thông thoáng, dân cư đông đúc, giao thông thuận lợi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học và THCS Dĩnh Kế, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách Bệnh viện Sản Nhi và Bệnh viện Hà Nội - Bắc Giang chỉ vài phút di chuyển.
  • Dễ dàng tiếp cận khu đại đô thị thành phố Bắc Ninh và khu vực ngã 6 đường Hùng Vương sầm uất.
  • Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh tốt, giao thông kết nối thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp với các gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại, đầy đủ công năng và gần các tiện ích thiết yếu. Với pháp lý sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng công chứng, đây là cơ hội đầu tư hoặc an cư lý tưởng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà tận nơi! Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tổ ấm mơ ước.