Nhà 3 Tầng Mặt Tiền Thân Nhân Trung, Tam Kỳ - 81m² Giá 8.15 Tỷ (TL) | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 Tầng Mặt Tiền Thân Nhân Trung, Tam Kỳ - 81m² Giá 8.15 Tỷ (TL)

8.15 tỷ
81 m² - 101 triệu/m²

Thành Phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
81 m²

Cơ hội vàng đầu xuân 2026 sở hữu ngay căn nhà phố 3 tầng mặt tiền đắc địa tại đường Thân Nhân Trung, Thành phố Tam Kỳ. Vị trí kinh doanh sầm uất, tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Thân Nhân Trung rộng rãi, xe cộ qua lại tấp nập, khu vực phát triển bậc nhất Tam Kỳ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường chính Thân Nhân Trung, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học, bệnh viện, chợ Tam Kỳ.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, thích hợp kinh doanh đa ngành nghề.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm và các tỉnh lân cận.
  • Gần các tiện ích giải trí và mua sắm của thành phố Tam Kỳ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 8.15 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình muốn an cư kết hợp kinh doanh, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao tại Tam Kỳ.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền mơ ước - Gọi ngay để nhận tư vấn chi tiết và thương lượng giá tốt nhất!