Nhà 3 tầng mặt tiền Phú Lộc 11 - Gần biển Nguyễn Tất Thành | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng mặt tiền Phú Lộc 11 - Gần biển Nguyễn Tất Thành

8.35 tỷ
76 m² - 110 triệu/m²

Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

3 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
76 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố 3 tầng đẳng cấp tại vị trí đắc địa phường Hòa Minh, Đà Nẵng. Với thiết kế hiện đại, không gian sống tiện nghi và vị trí chỉ cách biển Nguyễn Tất Thành vài phút đi bộ, đây chính là chốn an cư lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76m² (Diện tích sử dụng 228m²)
  • Bố trí: Nhà xây 3 tầng kiên cố với 4 phòng ngủ rộng rãi, 4 WC khép kín, phòng thờ trang nghiêm, sân chill thư giãn, khu vực giặt phơi và sân để xe rộng rãi.
  • Đặc điểm: Nhà được trang bị nội thất tân cổ điển sang trọng, hệ thống chống thấm bao quanh cực kỳ đảm bảo. Bàn giao kèm full thiết bị: 4 máy lạnh, 4 máy nóng lạnh, bếp từ, hút mùi, tivi, tủ lạnh, máy rửa chén, máy giặt, máy sấy và các thiết bị thể thao/massage.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ mất 3 phút đi bộ để tận hưởng không khí biển tại bãi biển Nguyễn Tất Thành.
  • Liền kề chợ Phú Lộc, thuận tiện cho việc mua sắm thực phẩm hàng ngày.
  • Gần hệ thống giáo dục chất lượng: Trường Đại học FPT, các trường tiểu học và THCS trong khu vực.
  • Khu dân cư trí thức cao, an ninh đảm bảo, hạ tầng đồng bộ.
  • Dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố và các khu vực lân cận qua các trục đường lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.35 tỷ VND (Có thương lượng, hỗ trợ vay vốn ngân hàng).

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp với các gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống tiện nghi, sang trọng gần biển. Đây cũng là lựa chọn tuyệt vời cho những nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có vị trí đẹp, dân trí cao tại quận Liên Chiểu.