Nhà 3 Tầng Mặt Tiền Phạm Ngũ Lão, Nam Định - 64m² Giá 5.28 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 Tầng Mặt Tiền Phạm Ngũ Lão, Nam Định - 64m² Giá 5.28 Tỷ

5,28 tỷ
64 m² - 83 triệu/m²

Thành Phố Nam Định, Tỉnh Nam Định

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
64 m²

Nhà 3 tầng mặt tiền đường Phạm Ngũ Lão, Nam Định sẵn sàng chờ chủ nhân mới! Cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa với giá cực kỳ hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:64m²
  • Bố trí:3 tầng, 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, có sân cổng rộng rãi.
  • Đặc điểm:Nhà xây kiên cố, hướng Tây mát mẻ, nằm trên mặt đường TĐC Phạm Ngũ Lão sầm uất.

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt tiền đường Phạm Ngũ Lão, giao thông thuận tiện.
  • Gần chợ đêm Nam Định, tiện lợi cho việc mua sắm và giải trí.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tiện ích công cộng khác trong thành phố.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.28 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các gia đình mong muốn một không gian sống rộng rãi, tiện nghi ngay trung tâm thành phố hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh, cho thuê mặt bằng đắc địa.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mơ ước tại mặt tiền Phạm Ngũ Lão. Liên hệ để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!