Nhà 3 Tầng Mặt Tiền Kinh Doanh Trần Thánh Tông, Nam Định - 64.8m² | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 Tầng Mặt Tiền Kinh Doanh Trần Thánh Tông, Nam Định - 64.8m²

7.5 tỷ
64.8 m² - 116 triệu/m²

Thành Phố Nam Định, Tỉnh Nam Định

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
64.8 m²

Cơ hội vàng sở hữu mặt bằng kinh doanh đắc địa tại Nam Định!

Nhà 3 tầng kiên cố tọa lạc ngay mặt tiền đường Trần Thánh Tông, khu vực Bãi Vượt sầm uất, là điểm đến lý tưởng cho mọi hoạt động kinh doanh, buôn bán.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64.8m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng xây dựng chắc chắn, thiết kế đầy đủ công năng, phù hợp đa dạng mô hình kinh doanh.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 4m, vỉa hè thông thoáng, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường kinh doanh sầm uất Trần Thánh Tông, thuận lợi giao thương.
  • Gần các trường học uy tín: Trường THCS Phùng Chí Kiên, Trường THPT Hoàng Văn Thụ.
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng kinh doanh lớn.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng khác trong thành phố Nam Định.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.5 tỷ VND (có thương lượng lộc lá cho người mua thiện chí)

Phù hợp với ai:

Cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, tiểu thương hoặc gia đình mong muốn sở hữu một không gian kinh doanh đa ngành nghề tại vị trí đắc địa, hoặc tìm kiếm một tổ ấm vững chắc với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Sở hữu ngay mặt bằng kinh doanh lý tưởng này! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam