Nhà 3 tầng mặt tiền KDC Bình Hưng 108m² giá 10.4 tỷ - Sổ hồng hoàn công đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng mặt tiền KDC Bình Hưng 108m² giá 10.4 tỷ - Sổ hồng hoàn công đầy đủ!

10.4 tỷ
108 m² - 96 triệu/m²

Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
108 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 3 tầng tuyệt đẹp tại KDC Bình Hưng, nơi lý tưởng cho cuộc sống gia đình và kinh doanh. Với mặt tiền rộng 6m, ngôi nhà không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:108m² (6m x 18m)
  • Bố trí:1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 3 toilet
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường ô tô tránh nhau, thiết kế hiện đại, sổ hồng hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học cấp 1, 2, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Chỉ cách trạm y tế 500m, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Cách cơ quan nhà nước 1km, thuận lợi cho công việc hành chính
  • Nhiều khu vực kinh doanh ăn uống sầm uất xung quanh, dễ dàng thể hiện phong cách sống năng động
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển ra các tỉnh lân cận qua Quốc Lộ 50

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:10.4 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái kết hợp với kinh doanh. Với vị trí đắc địa và đầy đủ tiện ích, đây chắc chắn là lựa chọn lý tưởng cho bạn.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và tham quan ngôi nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam