Nhà 3 tầng mặt tiền Điện Biên Phủ Đà Nẵng 38,7m² giá 7,7 tỷ - Siêu phẩm hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng mặt tiền Điện Biên Phủ Đà Nẵng 38,7m² giá 7,7 tỷ - Siêu phẩm hiếm có!

7.7 tỷ
38 m² - 203 triệu/m²

Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
38 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt đẹp tại mặt tiền đường Điện Biên Phủ, quận Thanh Khê, Đà Nẵng. Với thiết kế 3 tầng và diện tích 38,7m², đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38,7m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, thiết kế hiện đại và thông thoáng
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, phù hợp với phong thủy, mặt tiền rộng rãi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học từ cấp 1 đến cấp 3, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Thanh Khê chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại, quán ăn, cafe nổi tiếng trong khu vực
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn và khu vực trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7,7 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình nhỏ hoặc những ai muốn đầu tư bất động sản tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ như Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và dẫn đi xem miễn phí!