Nhà 3 tầng mặt đường Xuân Thái, Vinh Hưng, 260m² - Giá chỉ 17.5 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng mặt đường Xuân Thái, Vinh Hưng, 260m² - Giá chỉ 17.5 tỷ!

17.5 tỷ
260 m² - 67 triệu/m²

Vinh Hưng, Vinh, Nghệ An

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
260 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà 3 tầng tuyệt đẹp tại phường Vinh Hưng, thành phố Vinh, Nghệ An. Với diện tích lên đến 260m² (13x20), căn nhà này không chỉ mang đến không gian sống lý tưởng mà còn là một khoản đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 260m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, bếp, sân phơi, phòng thờ
  • Đặc điểm: Nhà 3 tầng, hướng Đông, nội thất gỗ Đinh Hương cao cấp để lại toàn bộ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Quán Bàu chỉ 300m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần đường 72, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Đường Lối 1 Xuân Thái rộng 8m, thuận lợi cho giao thông và phát triển
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đông thành viên hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.