Nhà 3 tầng Mân Thái, Sơn Trà 104m² giá 12.86 tỷ - Kinh doanh cực tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Mân Thái, Sơn Trà 104m² giá 12.86 tỷ - Kinh doanh cực tốt!

12.86 tỷ
104 m² - 124 triệu/m²

Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
104 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà 3 tầng tuyệt đẹp ngay sát bãi tắm Mân Thái, một trong những địa điểm nổi tiếng tại Đà Nẵng. Với vị trí đắc địa, ngôi nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư kinh doanh sinh lời mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 104m²
  • Bố trí: 3 tầng, không gian thoáng đãng, phù hợp cho cả gia đình và kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 7.5m, thuận lợi cho việc kinh doanh, gần bãi tắm, khu vực dân cư sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi tắm Mân Thái một đoạn ngắn, thuận tiện cho việc vui chơi thư giãn
  • Gần các quán ăn, nhà hàng nổi tiếng, thu hút lượng khách du lịch lớn
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố
  • Chợ địa phương và các cửa hàng tiện lợi trong bán kính 500m

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.86 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình muốn tìm kiếm không gian sống gần biển hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh hiệu quả tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.