Nhà 3 tầng Lý Nam Đế Đà Lạt 70m² giá 3.999 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Lý Nam Đế Đà Lạt 70m² giá 3.999 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

3.999 tỷ
70 m² - 57 triệu/m²

Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
70 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu căn nhà 3 tầng tuyệt đẹp tại đường Lý Nam Đế, Đà Lạt, chỉ cách ngã 5 Đại học Đà Lạt 400m. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu với 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm, không gian phòng khách và bếp rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà mới tinh, khách mua chỉ cần dọn vào ở, đường ô tô thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã 5 Đại học Đà Lạt chỉ 400m, dễ dàng di chuyển
  • Cách chợ Đà Lạt 1.5km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học nổi tiếng, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Hệ thống giao thông xung quanh phát triển, thuận lợi di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.999 triệu VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình, nhóm bạn hoặc những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại Đà Lạt, nơi có tiềm năng phát triển cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!