Nhà 3 Tầng Lô Góc Lê Hồng Phong, Nam Định - 46.7m² Giá 2.47 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 Tầng Lô Góc Lê Hồng Phong, Nam Định - 46.7m² Giá 2.47 Tỷ

2,47 tỷ
46.7 m² - 53 triệu/m²

Thành Phố Nam Định, Tỉnh Nam Định

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
46.7 m²

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà 3 tầng lô góc cực thoáng tại trục đường Lê Hồng Phong sầm uất, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện bậc nhất TP Nam Định!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46.7m²
  • Bố trí: 3 tầng, mặt tiền 5m nở hậu, bố cục vuông vắn, tối ưu không gian sử dụng.
  • Đặc điểm: Nhà lô góc hai mặt thoáng, đón gió tự nhiên và ánh sáng tối đa, mang lại không gian sống trong lành, mát mẻ. Hướng Tây Nam mát mẻ quanh năm.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Lê Hồng Phong, tuyến đường huyết mạch của thành phố Nam Định, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Khu dân cư dân trí cao, an ninh đảm bảo, văn minh.
  • Gần các tiện ích thiết yếu: chợ, trường học các cấp (THPT Nguyễn Văn Cừ, THCS Trần Đăng Ninh), bệnh viện Đa khoa tỉnh Nam Định, siêu thị, ngân hàng,...
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm và các tuyến đường lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.47 tỷ (bao gồm chi phí chuyển nhượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ hoặc cặp vợ chồng mong muốn tìm kiếm một không gian sống ổn định, tiện nghi tại khu vực trung tâm thành phố Nam Định với mức giá hợp lý và pháp lý minh bạch.

Liên hệ:

Sở hữu ngay tổ ấm mơ ước! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và đi xem nhà thực tế.