Nhà 3 tầng Liên Chiểu 74m² 6.05 tỷ - Ô tô vào | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Liên Chiểu 74m² 6.05 tỷ - Ô tô vào

6.05 tỷ
74 m² - 82 triệu/m²

Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng

18 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
74 m²

Cơ hội sở hữu nhà mới 3 tầng tại trung tâm quận Liên Chiểu, kiệt ô tô 3.5m, vị trí kết nối cực tiện để an cư lâu dài hoặc khai thác cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:74m² (ngang 4.37m x dài 17m, sổ vuông đẹp)
  • Bố trí:Nhà 3 tầng, 3 phòng ngủ master rộng rãi; mỗi phòng có ban công riêng và WC riêng; sân phơi; sân để xe rộng
  • Đặc điểm:Nhà mới, đang hoàn thiện nội thất; hoàn công đầy đủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Tôn Đức Thắng, di chuyển nhanh về các trục chính khu vực Liên Chiểu
  • Sát Bến xe Trung tâm Đà Nẵng, thuận tiện đi lại liên tỉnh
  • Kiệt thông chợ Hòa Mỹ, mua sắm hằng ngày rất tiện
  • Khu dân cư hiện hữu, dịch vụ xung quanh đầy đủ cho sinh hoạt gia đình
  • Dễ dàng kết nối về trung tâm thành phố qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.05 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình cần không gian rộng rãi, riêng tư (3 phòng master), ưu tiên nhà mới đẹp, pháp lý chuẩn chỉnh; cũng rất hợp khách mua giữ tài sản tại khu trung tâm Liên Chiểu, gần bến xe và chợ.

Liên hệ:

Nhắn để nhận thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà sớm, chốt ngay khi nội thất hoàn thiện để giữ cơ hội tốt.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội