Nhà 3 tầng Liên Bảo, Vĩnh Yên 91.5m² giá 6 tỷ - Đất trung tâm, vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Liên Bảo, Vĩnh Yên 91.5m² giá 6 tỷ - Đất trung tâm, vị trí đắc địa!

6 tỷ
91 m² - 66 triệu/m²

Liên Bảo, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
91 m²

Chủ nhà cần bán gấp căn nhà 3 tầng tại phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc. Căn nhà nằm trong khu vực trung tâm sầm uất, thích hợp cho gia đình và đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 91.5m²
  • Bố trí: 3 tầng với thiết kế hợp lý, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Mặt tiền 5m, đất phân lô nhà nước, đường quy hoạch 13.5m, thông tứ phía

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Tổng chỉ 50m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường Liên Minh, thuận lợi cho con em đi học
  • Trong bán kính 1km có đầy đủ tiện ích như siêu thị, bệnh viện, khu vui chơi giải trí
  • Khu vực phát triển, an ninh tốt, phù hợp để ở hoặc đầu tư sinh lời

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình muốn sinh sống tại khu vực trung tâm hoặc những nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có giá trị tăng cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem nhà.