Nhà 3 tầng Lê Văn Khương Quận 12 30m² - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Lê Văn Khương Quận 12 30m² - Ô tô vào tận nhà

1.989 tỷ
30 m² - 66 triệu/m²

Phường Hiệp Thành, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
30 m²

Bán nhà 3 tầng chính chủ ngay mặt tiền đường xe ô tô Lê Văn Khương, Hiệp Thành, Quận 12, nhà xây kiên cố, dọn vào ở ngay không cần sửa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:30m²
  • Bố trí:1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ, 2wc, phòng khách, bếp, ban công thoáng sáng
  • Đặc điểm:Nhà mặt tiền đường rộng khoảng 8m, ô tô đậu trước cửa, kết cấu bê tông cốt thép chắc chắn, có kê khai và số nhà đầy đủ, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Metro trên trục Lê Văn Khương, mua sắm sinh hoạt hàng ngày rất tiện lợi
  • Bán kính khoảng 500m có chợ, cửa hàng tiện lợi, quán ăn, dịch vụ buôn bán sầm uất
  • Dễ dàng di chuyển sang Gò Vấp và các khu vực trung tâm thành phố nhờ hệ thống đường lớn kết nối
  • Khu vực trung tâm Quận 12, xung quanh có nhiều trường học và dịch vụ thiết yếu cho gia đình
  • Đường trước nhà thông thoáng, thuận tiện di chuyển bằng ô tô, xe máy và các tuyến xe buýt dọc đường Lê Văn Khương

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:1.989 tỷ còn thương lượng với khách thiện chí

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ cần nhà phố riêng tư ở Quận 12, làm việc tại khu vực Bắc Sài Gòn hoặc Gò Vấp, cần đường ô tô tới cửa, tiện di chuyển và tận hưởng đầy đủ tiện ích đô thị xung quanh.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và hẹn lịch xem nhà trực tiếp, làm việc nhanh gọn với chính chủ, hỗ trợ thương lượng giá tốt.