Nhà 3 tầng Lê Lợi Hải Phòng 18m² - Sổ đỏ chính chủ, giá 1.88 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Lê Lợi Hải Phòng 18m² - Sổ đỏ chính chủ, giá 1.88 tỷ

1.88 tỷ
18 m² - 104 triệu/m²

Phường Vạn Mỹ, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
18 m²

Nhà nhỏ xinh, thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sử dụng, nằm ngay trung tâm sầm uất bậc nhất đường Lê Lợi, Hải Phòng. Cơ hội sở hữu tổ ấm lý tưởng với sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng sang tên nhanh chóng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 18m²
  • Bố trí: 3 tầng (1 trệt, 2 lầu), 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng thờ riêng, 2 ban công phơi đồ.
  • Đặc điểm: Nhà lô góc, 1 mặt ngõ rộng 2.7m ô tô đỗ gần, 1 mặt thoáng. Hướng Nam mát mẻ, ngang gần 5m. Thiết kế hiện đại, công năng đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Lê Lợi sầm uất, trung tâm thành phố Hải Phòng.
  • Gần chợ Vạn Mỹ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tiện ích công cộng như trường học, bệnh viện, ngân hàng.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, giao thông thuận tiện.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.88 tỷ VND (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các cặp vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một chốn an cư tại vị trí trung tâm, thuận tiện cho việc đi lại và tận hưởng cuộc sống sôi động.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà nhỏ xinh với vị trí đắc địa! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và xem nhà.