Nhà 3 tầng kiệt Võ Văn Tần 32m² giá 3.35 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng kiệt Võ Văn Tần 32m² giá 3.35 tỷ - Chính chủ bán

3.35 tỷ
32 m² - 105 triệu/m²

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
32 m²

Nhà 3 tầng kiệt 68 Võ Văn Tần, quận Thanh Khê, Đà Nẵng, thiết kế hiện đại, công năng đầy đủ, phù hợp gia đình nhỏ muốn an cư trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:32m²
  • Bố trí:3 tầng, gồm 2 phòng ngủ, 2 WC, 1 phòng thờ, 1 sân phơi và sân để xe riêng biệt
  • Đặc điểm:Nhà kiệt rộng khoảng 2m, cách trục đường chính khoảng 10m, khu vực ô tô đậu đỗ ngày đêm, nhà xây kiên cố, vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện
  • Dễ dàng kết nối ra các tuyến đường trung tâm quận Thanh Khê, thuận tiện di chuyển toàn thành phố
  • Khu vực xung quanh có nhiều chợ nhỏ, cửa hàng tiện lợi, quán ăn phục vụ đầy đủ nhu cầu hằng ngày
  • Gần các trường học và dịch vụ thiết yếu, phù hợp gia đình có con nhỏ
  • Chỉ vài phút chạy xe là đến khu vực trung tâm Đà Nẵng, thuận tiện làm việc và giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.35 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản phù hợp cho gia đình trẻ, vợ chồng mới cưới hoặc người đang tìm nhà 3 tầng giá tốt tại trung tâm Đà Nẵng với đầy đủ tiện nghi, không cần sửa chữa nhiều.

Liên hệ:

Vui lòng gọi ngay để hẹn xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp, cơ hội sở hữu nhà 3 tầng trung tâm Thanh Khê với tầm tài chính vừa phải không có nhiều.