Nhà 3 tầng kiệt ô tô vào tận nhà Hoàng Văn Thái, Đà Nẵng - Chỉ 3.498 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
14 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng kiệt ô tô vào tận nhà Hoàng Văn Thái, Đà Nẵng - Chỉ 3.498 tỷ!

3.498 tỷ
52 m² - 67 triệu/m²

Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
52 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt vời tại kiệt 218 Hoàng Văn Thái, Đà Nẵng! Đây là một món hời không thể bỏ qua cho cả việc ở và đầu tư sinh lời!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m² (5,2*10m) - vuông vức, không lỗi phong thuỷ.
  • Bố trí: Nhà 3 tầng gồm 3 phòng ngủ và 3 vệ sinh.
  • Hướng: Đông Bắc - Đón nắng bình minh, không khí trong lành.
  • Đặc điểm: Kiệt trước nhà rộng 4m, ô tô vào thoải mái. Pháp lý rõ ràng với sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực an ninh cao, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình.
  • Cách chợ vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, tạo điều kiện sống an tâm mỗi ngày.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Khu dân cư hiện hữu, phát triển với nhiều dịch vụ xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.498 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ, hoặc là cơ hội đầu tư sinh lời cho các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Gọi ngay để xem nhà trực tiếp và chốt nhanh!