Nhà 3 Tầng Khu Dân Cư Phần Lăng 2, Đà Nẵng 101m² giá 6.35 tỷ - Sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 Tầng Khu Dân Cư Phần Lăng 2, Đà Nẵng 101m² giá 6.35 tỷ - Sổ hồng chính chủ!

6.35 tỷ
101 m² - 63 triệu/m²

An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
101 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà tuyệt đẹp 3 tầng tại khu dân cư Phần Lăng 2, Đà Nẵng. Với diện tích 101m², ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 101m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, 1 phòng thờ, 2 sân thượng rộng rãi
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam, có sân để ô tô, nhà đang ở trong tình trạng tốt, phù hợp để cải tạo theo sở thích cá nhân

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Chỉ cách chợ An Khê 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các khu vực dịch vụ như ngân hàng, phòng khám, siêu thị
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.35 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình tìm kiếm một nơi ở yên tĩnh, đầy đủ tiện nghi và không gian sống thoải mái. Rất thích hợp cho những ai yêu thích tự tay trang trí và cải tạo không gian sống của mình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội