Nhà 3 tầng Hồng Thái 55m² giá 2.799 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Hồng Thái 55m² giá 2.799 tỷ - Ô tô vào tận nhà

2.799 tỷ
55 m² - 51 triệu/m²

Phường Hồng Thái, Quận An Dương, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
55 m²

Nhà 3 tầng ngõ ô tô 351, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng vào ở ngay tại Hồng Thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:55m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng thờ và phòng khách riêng
  • Đặc điểm:Ngõ rộng ô tô đỗ cửa, sân phơi riêng thoáng mát, thiết kế hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ dân sinh Kiều Đông chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Trường Tiểu học Hồng Thái và Trường THCS Hồng Thái trong bán kính ngắn để đưa đón con dễ dàng
  • Trung tâm y tế An Dương hỗ trợ khám chữa khi cần
  • UBND phường Hồng Thái và các dịch vụ hành chính ngay cạnh khu dân cư
  • Thuận lợi di chuyển ra cầu Kiến An, nối với các trục chính của Hải Phòng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.799 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình cần không gian thoáng đãng, muốn nằm trong khu dân cư an ninh và tiếp cận dịch vụ đa dạng ở An Dương.

Liên hệ:

Đặt lịch xem thực tế ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà giá tốt.