Nhà 3 Tầng Hòn Xện Nha Trang 64m² Giá 4.98 Tỷ - Hoàn Công Sẵn Sàng | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 Tầng Hòn Xện Nha Trang 64m² Giá 4.98 Tỷ - Hoàn Công Sẵn Sàng

4.98 tỷ
64 m² - 78 triệu/m²

Xã Phước Đồng, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
64 m²

Nhà 3 Tầng Hòn Xện - Sẵn Sàng Ở Ngay, Pháp Lý Vững Vàng!

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà 3 tầng kiên cố tại khu vực Hòn Xện, Xã Phước Đồng, TP. Nha Trang. Với diện tích 64m² và thiết kế tối ưu, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình an cư hoặc nhà đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m² (Ngang 4m x Dài 16m)
  • Diện tích sàn: 177.6m²
  • Bố trí: 1 Phòng khách, 3 Phòng ngủ, 2 WC, 1 Bếp, Sân phơi đồ
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố 2 tầng 1 tum, đã hoàn công đầy đủ.
  • Hướng: Nam mát mẻ, đón gió tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Đường bê tông rộng 5m, ô tô ra vào thuận tiện.
  • Gần các tiện ích thiết yếu của Xã Phước Đồng, dễ dàng di chuyển đến trung tâm TP. Nha Trang.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.
  • Gần các trường học, chợ, và các dịch vụ công cộng khác trong bán kính 2km.
  • Tiềm năng phát triển du lịch và bất động sản của khu vực Hòn Xện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.98 tỷ VND (Có thương lượng)
  • Pháp lý: Đã hoàn công, thuế phí (mua bán) hai bên thỏa thuận.

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp cho các gia đình mong muốn tìm một không gian sống ổn định, tiện nghi tại Nha Trang hoặc các nhà đầu tư nhạy bén đang tìm kiếm bất động sản có pháp lý rõ ràng và tiềm năng tăng giá tốt.

Liên hệ:

Khám phá ngay tổ ấm mơ ước hoặc cơ hội đầu tư sinh lời! Liên hệ để xem nhà trực tiếp và nhận tư vấn chi tiết.