Nhà 3 Tầng Hiện Đại Phường Hải Tân, 43.9m² - Sẵn Sàng Ở Ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 Tầng Hiện Đại Phường Hải Tân, 43.9m² - Sẵn Sàng Ở Ngay

2.45 tỷ
43.9 m² - 56 triệu/m²

Phường Hải Tân, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
43.9 m²

Nhà phố 3 tầng hiện đại, thiết kế thông minh tại Phường Hải Tân, sẵn sàng đón chủ nhân mới!

Sở hữu ngay căn nhà phố 3 tầng với kiến trúc hiện đại, tối ưu không gian và tiện nghi, tọa lạc tại vị trí đắc địa của Phường Hải Tân, Thành phố Hải Dương. Đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm một tổ ấm an cư lạc nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43.9m²
  • Bố trí: 3 tầng bao gồm: Phòng thờ, phòng khách rộng rãi, bếp ăn tiện nghi, 3 phòng ngủ thoáng đãng, 3 nhà vệ sinh, và khu vực sân phơi đồ riêng biệt.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 5.16m, nhà hướng Nam đón gió mát, ngõ trước nhà rộng 2.5m xe ba gác ra vào thoải mái, cách đường ô tô tránh nhau 20m. Full nội thất cao cấp: cầu thang gỗ, sàn tầng 2 lát gỗ, tủ bếp, vách trang trí... Tình trạng pháp lý: Hợp đồng mua bán.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học các cấp trên địa bàn Phường Hải Tân, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách chợ Hải Tân chỉ 1km, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các trục đường chính của Thành phố Hải Dương.
  • Khu dân cư văn minh, an ninh tốt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.45 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp với các cặp vợ chồng trẻ, gia đình có con nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại với đầy đủ nội thất và pháp lý rõ ràng tại Thành phố Hải Dương.