Nhà 3 tầng hẻm xe máy Vĩnh Phước 106.4m² giá 5.5 tỷ - Gần biển Hòn Chồng! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng hẻm xe máy Vĩnh Phước 106.4m² giá 5.5 tỷ - Gần biển Hòn Chồng!

5.5 tỷ
106 m² - 52 triệu/m²

Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
106 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng tại khu vực Vĩnh Phước, Nha Trang! Đây là một bất động sản tuyệt vời dành cho những ai yêu thích không gian sống gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích. Căn nhà 3 tầng nằm trong hẻm xe máy rộng rãi, thuận tiện đi lại và có vị trí gần biển Hòn Chồng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 106.4m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu với 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, bếp, phòng khách, ban công và sân để xe rộng rãi.
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam, kết cấu vững chắc, có hòn non bộ và tiểu cảnh tạo không gian xanh mát.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách công viên Hòn Chồng chỉ 150m, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và thư giãn.
  • Chỉ 500m đến bãi biển, thuận tiện cho những buổi dã ngoại và tắm biển.
  • Gần chợ Bầu, cung cấp đầy đủ nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Quanh khu vực có nhiều trường học từ cấp 1 đến cấp 3, cũng như gần các trường đại học, thuận lợi cho gia đình có con em đang theo học.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích. Hoặc là một cơ hội đầu tư sinh lời trong khu vực phát triển nhanh chóng của Nha Trang.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!