Nhà 3 tầng hẻm xe hơi Nơ Trang Long, P. 13, Bình Thạnh 50.4m² - Dọn vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng hẻm xe hơi Nơ Trang Long, P. 13, Bình Thạnh 50.4m² - Dọn vào ở ngay!

10.5 tỷ
50.4 m² - 208 triệu/m²

13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
50.4 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại hẻm xe hơi Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh! Đây chính là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại và an ninh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50.4m² (4 x 13m)
  • Bố trí: Trệt + 2 lầu + sân thượng, thiết kế hiện đại đầy đủ công năng
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, dọn vào ở ngay, khu dân cư đồng bộ, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Thạnh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách Đại Học Văn Lang chỉ 500m, lý tưởng cho sinh viên
  • Các trường học các cấp trong bán kính 1km, hỗ trợ tốt cho con em
  • Ngân hàng, UBND Phường 13, đáp ứng nhu cầu tài chính và hành chính
  • Gần bệnh viện Đa Khoa Gia Định, đảm bảo an tâm sức khỏe
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến các quận trung tâm qua trục đường Phạm Văn Đồng
  • Siêu thị Emart Phan Văn Trị, đáp ứng nhu cầu mua sắm đa dạng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.5 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà hoàn hảo cho gia đình trẻ, những người đi làm muốn tìm một không gian sống thoải mái và tiện nghi giữa lòng thành phố. Đặc biệt, rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một môi trường sống an toàn, văn minh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn xem nhà trực tiếp.