Nhà 3 tầng hẻm ô tô đường Yesin Nha Trang 51m² - Vị trí đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng hẻm ô tô đường Yesin Nha Trang 51m² - Vị trí đẹp

8.2 tỷ
51 m² - 161 triệu/m²

Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
51 m²

Bán nhà 3 tầng hẻm ô tô đường Yesin, gần biển và trung tâm TP Nha Trang, thiết kế 4 phòng ngủ rộng rãi, có sẵn hợp đồng thuê, phù hợp vừa ở vừa khai thác dòng tiền.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, 4 phòng ngủ, 4 vệ sinh, hẻm ô tô vào tận nơi, không gian sinh hoạt và nghỉ ngơi tách biệt, thuận tiện cho gia đình nhiều thế hệ.
  • Đặc điểm: Sổ hồng hoàn công đầy đủ, khu dân cư hiện hữu, nhà đang có sẵn hợp đồng thuê tạo dòng tiền ổn định, gần biển và trung tâm thành phố.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí trung tâm Nha Trang, dễ dàng kết nối các trục đường ven biển và khu du lịch.
  • Thuận tiện ra bãi biển Nha Trang để tắm biển, dạo bộ và tận hưởng không khí trong lành.
  • Khu vực phát triển với nhiều dịch vụ ăn uống, cửa hàng tiện lợi và địa điểm vui chơi giải trí.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích giáo dục, y tế và hành chính tại trung tâm thành phố.
  • Khu dân cư an ninh, môi trường sống văn minh, phù hợp gia đình có trẻ nhỏ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 8.2 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình muốn an cư tại trung tâm Nha Trang, gần biển, cần nhà 3 tầng nhiều phòng ngủ, đồng thời phù hợp nhà đầu tư tìm sản phẩm vừa ở vừa khai thác cho thuê dài hạn.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được gửi thêm hình ảnh chi tiết, xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp giá tốt nhất.