Nhà 3 Tầng Hẻm Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình - 36m², Sổ Hồng Riêng, Giá 2.85 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 Tầng Hẻm Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình - 36m², Sổ Hồng Riêng, Giá 2.85 Tỷ

2,85 tỷ
36 m² - 79 triệu/m²

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
36 m²

Cơ hội sở hữu ngay tổ ấm lý tưởng tại trung tâm Quận Tân Bình! Ngôi nhà 3 tầng kiên cố, nằm trên con hẻm thông thoáng, khu dân cư an ninh, yên tĩnh, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m² (ngang 3m, dài 12m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu với 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, bố trí khoa học, tối ưu không gian sử dụng, phù hợp cho gia đình nhỏ.
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố, thiết kế gọn gàng, đầy đủ công năng, có thể dọn vào ở ngay. Hẻm thông thoáng, khu dân cư dân trí cao, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề đường Ni Sư Huỳnh Liên và Lạc Long Quân, dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường chính.
  • Gần chợ Ni Sư Huỳnh Liên, chợ Tân Phước, siêu thị Co.opmart, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm.
  • Cách trường Tiểu học Nguyễn Vĩnh Nghiệm, THCS Nguyễn Thái Bình, THPT Nguyễn Thái Bình chỉ vài phút di chuyển.
  • Kết nối nhanh chóng đến Bệnh viện Chợ Rẫy, Bệnh viện Thống Nhất và các cơ sở y tế khác.
  • Dễ dàng di chuyển sang Quận Tân Phú, Quận 11 và trung tâm Thành phố Hồ Chí Minh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2,85 tỷ đồng (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình nhỏ, các cặp vợ chồng trẻ đang tìm kiếm một không gian sống ổn định, an ninh, thuận tiện cho việc đi lại và sinh hoạt hàng ngày tại khu vực sầm uất của Quận Tân Bình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước với mức giá hấp dẫn. Liên hệ ngay để được tư vấn và đi xem nhà trực tiếp!