Nhà 3 tầng hẻm 7m Đường Số 8, Bình Hưng Hòa B, 48m² chỉ 4.99 tỷ - Dọn vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng hẻm 7m Đường Số 8, Bình Hưng Hòa B, 48m² chỉ 4.99 tỷ - Dọn vào ở ngay!

4.99 tỷ
48 m² - 104 triệu/m²

Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
48 m²

Khám phá ngôi nhà 3 tầng tuyệt đẹp tại Bình Hưng Hòa B, quận Bình Tân. Với giá chỉ 4,99 tỷ, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm lý tưởng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng - 4 phòng ngủ, 4WC
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, xây dựng BTCT kiên cố, nhà mới, dọn vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Liên Khu 5-6, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách siêu thị AEON Mall Tân Phú chỉ vài phút di chuyển.
  • Gần các trường học, đảm bảo chất lượng giáo dục cho con em.
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận, dễ dàng kết nối giao thông.
  • Khu dân cư an ninh, dân trí cao, môi trường sống lý tưởng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,99 tỷ (thương lượng nhẹ chính chủ)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình đông thành viên, những ai yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi. Đây cũng là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!