Nhà 3 tầng hẻm 55/14 Ngô Mây 25m² giá 2.45 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng hẻm 55/14 Ngô Mây 25m² giá 2.45 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

2.45 tỷ
25 m² - 98 triệu/m²

Quy Nhơn, Bình Định

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
25 m²

Chào bạn! Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà ấm cúng tại thành phố biển Quy Nhơn? Hãy đến với căn nhà 3 tầng tọa lạc tại hẻm 55/14, đường Ngô Mây, với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ, sẵn sàng chào đón bạn và gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà 3 tầng, thiết kế thông minh, đầy đủ ánh sáng tự nhiên

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc đưa đón con em
  • Cách chợ gần nhất 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Thuận lợi di chuyển đến các khu vực trung tâm, chỉ mất 10 phút
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình
  • Cách bãi biển chỉ 1km, dễ dàng tận hưởng không khí biển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.450 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại thành phố Quy Nhơn.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này!