Nhà 3 tầng góc 2 mặt tiền Hòn Rớ 68.7m² giá 7 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng góc 2 mặt tiền Hòn Rớ 68.7m² giá 7 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

7 tỷ
68.7 m² - 102 triệu/m²

Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
68.7 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà 3 tầng góc 2 mặt tiền tại Hòn Rớ 2, Phường Phước Hải, Nha Trang. Đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời với vị trí đắc địa và tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68.7m² (ngang 4.5m x dài 15.3m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 1 sân thượng với 2 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phòng khách, phòng bếp, phòng thờ và ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam, đường rộng 13.5m, sổ hồng chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm cạnh dự án SunGroup và trung tâm hành chính mới tỉnh Khánh Hòa, thuận lợi cho giao thương.
  • Phù hợp cho kinh doanh buôn bán với lưu lượng người qua lại đông đúc.
  • Cách đại lộ Nguyễn Tất Thành chỉ vài bước chân, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần trường Chính Trị, trường chuyên Lê Quý Đôn, công viên và nhiều tiện ích khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình muốn sinh sống tại vị trí trung tâm, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh sinh lời.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!