Nhà 3 tầng Gò Xoài Bình Tân 64m² ô tô vào tận nhà giá 5.15 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Gò Xoài Bình Tân 64m² ô tô vào tận nhà giá 5.15 tỷ

5.15 tỷ
64 m² - 80 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
64 m²

Căn nhà hiếm 3 tầng hẻm xe hơi Gò Xoài, sát Lê Văn Quới, thiết kế 4 phòng ngủ rộng rãi, dọn vào ở ngay, rất phù hợp gia đình đông người muốn an cư tại quận Bình Tân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:64m²
  • Bố trí:1 trệt, 2 lầu, gồm phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ và 3WC, không gian sinh hoạt hợp lý cho nhiều thành viên.
  • Đặc điểm:Nhà kiên cố, vuông vức 4m x 16m, hẻm xe hơi ra vào thoải mái, sát đường Lê Văn Quới, sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, công chứng nhanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ khu vực Gò Xoài, mua sắm thực phẩm và nhu yếu phẩm hàng ngày rất thuận tiện.
  • Xung quanh có nhiều trường học các cấp tại phường Bình Hưng Hoà B, phù hợp gia đình có con nhỏ đi học.
  • Dễ dàng kết nối các trục đường lớn như Lê Văn Quới, thuận tiện di chuyển sang các quận lân cận và trung tâm thành phố.
  • Khu dân cư hiện hữu, gần các cơ quan hành chính phường, an ninh đảm bảo, hàng xóm thân thiện.
  • Gần các cơ sở y tế và phòng khám trong khu vực Bình Tân, hỗ trợ chăm sóc sức khỏe nhanh chóng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:5.15 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp cho gia đình đông thành viên, gia đình trẻ muốn có không gian riêng cho từng phòng ngủ, hoặc những ai tìm nơi an cư lâu dài tại quận Bình Tân với tài chính vừa tầm và yêu cầu hẻm xe hơi.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ sớm để được tư vấn chi tiết, nhận thêm hình ảnh thực tế và đặt lịch xem nhà trực tiếp trước khi căn đẹp này tìm được chủ mới.