Nhà 3 tầng Gò Vấp 98m² giá 5.68 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Gò Vấp 98m² giá 5.68 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

5.68 tỷ
98 m² - 58 triệu/m²

Phường 8, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
98 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà 3 tầng tuyệt đẹp tọa lạc tại phường 8, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh. Với diện tích 98m² và thiết kế hiện đại, đây là nơi lý tưởng để bạn và gia đình tận hưởng cuộc sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98m²
  • Bố trí: 3 tầng, không gian sống thoải mái, phù hợp cho gia đình đông người
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, thiết kế thông minh, có sân vườn nhỏ, yên tĩnh, gần trung tâm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hạnh Thông Tây, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Gò Vấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện 175, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận qua đường Quang Trung
  • Nhiều quán ăn, cà phê xung quanh, đáp ứng nhu cầu giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.68 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với gia đình đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi, thoải mái tại khu vực trung tâm Gò Vấp với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.