Nhà 3 tầng Gò Vấp 71m² giá 7.68 tỷ - Tặng sân vườn 60m² hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Gò Vấp 71m² giá 7.68 tỷ - Tặng sân vườn 60m² hiếm có!

7.68 tỷ
71 m² - 108 triệu/m²

Phường 14, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
71 m²

Cơ hội sở hữu không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại tại Gò Vấp! Ngôi nhà 3 tầng với diện tích 71m² và sân vườn rộng 60m² được tặng kèm, mang đến tổng diện tích sử dụng lên đến hơn 130m². Đặc biệt, nhà có 4 phòng ngủ tiện nghi và gara ô tô, đáp ứng đầy đủ nhu cầu của gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 71m²
  • Bố trí: 3 tầng (1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, sân thượng), 4 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Sân vườn riêng, gara ô tô, thiết kế hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Sát chợ Thạch Đà, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học chất lượng, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Siêu thị và trung tâm thương mại xung quanh, dễ dàng tiếp cận
  • Kết nối giao thông thuận lợi đến các tuyến đường lớn như Lê Văn Thọ, Quang Trung

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.68 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình đông thành viên, những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoáng đãng tại khu vực Gò Vấp.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng trực tiếp, đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!