Nhà 3 tầng Gò Vấp 22m² giá 2.98 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Gò Vấp 22m² giá 2.98 tỷ - Chính chủ bán gấp!

2.98 tỷ
22 m² - 135 triệu/m²

10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
22 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà 3 tầng tuyệt đẹp tại phường 10, Gò Vấp, thành phố Hồ Chí Minh. Với thiết kế thông minh và diện tích 22m², đây là nơi lý tưởng cho gia đình bạn sinh sống hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 22m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Nằm trong khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Phường 10, thuận tiện cho việc học tập của trẻ
  • Cách chợ Gò Vấp chỉ 500m, thuận lợi cho nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố qua tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện Gò Vấp, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.98 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người đi làm cần không gian sống tiện nghi, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!