Nhà 3 tầng đường Thiên Lôi, Hải Phòng 34m² giá 2.18 tỷ - Khó tìm có ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng đường Thiên Lôi, Hải Phòng 34m² giá 2.18 tỷ - Khó tìm có ngay!

2.18 tỷ
34 m² - 64 triệu/m²

Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
34 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà 3 tầng độc lập tại khu vực Thiên Lôi, Hải Phòng. Đây là một trong những căn hiếm có, với thiết kế thông minh và tiện nghi đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng thờ, sân phơi, sân cổng riêng
  • Đặc điểm: Nhà khung cột độc lập, ô tô đỗ tận cửa, hướng Đông, thiết kế thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đôn, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận nhờ giao thông thuận lợi
  • Gần các cơ sở y tế, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.180.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này hoàn toàn phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và an ninh trong khu vực dân cư phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.