Nhà 3 tầng đường Tân Yên Vinh 87m² giá 4.9 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng đường Tân Yên Vinh 87m² giá 4.9 tỷ - Ô tô vào tận nhà

4.9 tỷ
87 m² - 56 triệu/m²

Thành Phố Vinh, Tỉnh Nghệ An

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
87 m²

Căn nhà 3 tầng chính chủ tại đường Tân Yên, TP Vinh với gara ô tô trong nhà, thiết kế hợp lý, là lựa chọn hiếm cho gia đình muốn an cư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:87m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng, thiết kế tối ưu công năng, có gara để xe riêng, không gian sinh hoạt rộng rãi và thoáng sáng.
  • Đặc điểm:Nhà trong ngõ đường Tân Yên, ô tô vào tận nơi, hướng Tây Nam mát mẻ, khu dân cư văn minh, phù hợp gia đình.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư đã phát triển, xung quanh có nhiều cửa hàng tạp hóa, siêu thị mini, dịch vụ thiết yếu.
  • Thuận tiện cho con em đi học với hệ thống trường học các cấp trong khu vực TP Vinh.
  • Dễ dàng tiếp cận các cơ sở y tế, phòng khám, bệnh viện của thành phố.
  • Giao thông thuận lợi, nhanh chóng di chuyển vào trung tâm TP Vinh và các trục đường lớn kết nối đi các huyện lân cận.
  • Khu vực an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, phù hợp gia đình trẻ và người lớn tuổi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:4.9 tỷ VND (chính chủ đứng tên, pháp lý rõ ràng).

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình cần không gian sống rộng rãi, có chỗ để ô tô trong nhà, ưu tiên khu vực yên tĩnh nhưng vẫn đầy đủ tiện ích, muốn sở hữu nhà phố để ở lâu dài tại TP Vinh.

Liên hệ:

Quan tâm hãy liên hệ ngay để được gửi thông tin chi tiết và hẹn lịch xem nhà trực tiếp với chính chủ.