Nhà 3 tầng đường Số 9, Linh Xuân 85m² giá 6.25 tỷ - Vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng đường Số 9, Linh Xuân 85m² giá 6.25 tỷ - Vào ở ngay!

6.25 tỷ
85 m² - 74 triệu/m²

Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
85 m²

Chỉ cần xách vali vào ở ngay với căn nhà 3 tầng mới xây tại đường Số 9, phường Linh Xuân, thành phố Thủ Đức. Diện tích 85m² (4x21m), hẻm xe hơi 6m, ô tô vào tận nhà, mang lại sự tiện nghi tối đa cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m²
  • Bố trí: 5 phòng ngủ, 6 WC, ban công và sân thượng thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, thiết kế hiện đại, sổ hồng riêng, công chứng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học Linh Xuân, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Linh Xuân chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại như Vincom Thủ Đức, tiện ích đầy đủ
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đông thành viên, người muốn an cư lạc nghiệp tại khu vực phát triển năng động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!