Nhà 3 Tầng Đường Ô Tô Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức - 56m² Giá 6 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 Tầng Đường Ô Tô Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức - 56m² Giá 6 Tỷ

6 tỷ
56 m² - 107 triệu/m²

Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
56 m²

Nhà 3 tầng đường ô tô, vị trí đắc địa tại Phường Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức - Sẵn sàng đón chủ mới!

Cơ hội vàng sở hữu ngay căn nhà phố 3 tầng kiên cố, nằm trên mặt tiền đường ô tô rộng rãi, thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh. Với diện tích 4x14m (56m²), kết cấu 1 trệt 2 lầu, căn nhà được thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống. Pháp lý sạch sẽ, sổ hồng vuông vắn A4, sẵn sàng giao dịch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m² (4m x 14m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu gồm phòng khách, bếp, 3-4 phòng ngủ, 3 toilet (tùy theo thiết kế thực tế)
  • Đặc điểm: Nhà kiên cố, thiết kế hiện đại, nằm trên mặt tiền đường ô tô rộng rãi, khu vực an ninh, gần các khu dân cư lớn như KDC Sông Đà, KDC Hồng Long.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề Ủy ban nhân dân Phường Hiệp Bình Chánh, dễ dàng giải quyết các thủ tục hành chính.
  • Gần các trường học các cấp: Trường Tiểu học Hiệp Bình Chánh, Trường THCS Ngô Chí Quốc, đảm bảo việc học hành cho con em.
  • Chợ Hiệp Bình Chánh cách đó không xa, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích khác của khu vực như siêu thị, ngân hàng, quán ăn, cafe...
  • Di chuyển thuận tiện đến các tuyến đường huyết mạch của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6 tỷ đồng (Giá có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an ninh, gần gũi với các tiện ích công cộng và có khả năng kinh doanh nhỏ tại nhà hoặc cho thuê. Cũng rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có vị trí tốt tại Thủ Đức.