Nhà 3 tầng đường Chuyên Dùng Chính, Quận 7 - 2PN Full nội thất chỉ 1.89 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng đường Chuyên Dùng Chính, Quận 7 - 2PN Full nội thất chỉ 1.89 tỷ!

1.89 tỷ
22 m² - 86 triệu/m²

7, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
22 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt vời tại Quận 7! Ngôi nhà 3 tầng này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn được trang bị đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho cuộc sống tiện nghi của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 22m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Full nội thất, khu dân cư an ninh, yên tĩnh, hàng xóm thân thiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ truyền thống và chợ đầu mối, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách ủy ban nhân dân phường chỉ 1km, dễ dàng thực hiện các thủ tục hành chính
  • Gần các trường học từ mẫu giáo đến cấp 3, thuận tiện cho việc học của trẻ em
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.89 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ, cặp vợ chồng mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, tiện nghi tại một trong những quận phát triển nhất TP. Hồ Chí Minh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước của bạn!