Nhà 3 tầng đường 2 tháng 9, quận Hải Châu, Đà Nẵng - Chỉ 4.088 tỷ, vị trí vàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng đường 2 tháng 9, quận Hải Châu, Đà Nẵng - Chỉ 4.088 tỷ, vị trí vàng!

4.088 tỷ
50 m² - 82 triệu/m²

Quận Hải Châu, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
50 m²

Khám phá ngay cơ hội sở hữu căn nhà 3 tầng kiên cố, với thiết kế hiện đại và lớp tôn chống thấm bền bỉ. Căn nhà có diện tích 50m², bao gồm 3 phòng ngủ, rất phù hợp cho các cặp vợ chồng trẻ tìm kiếm không gian sống lý tưởng ngay giữa lòng thành phố Đà Nẵng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 tầng, thiết kế thông minh và tối ưu không gian
  • Đặc điểm: Nhà kiên cố với lớp tôn chống thấm, tiện nghi đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách mặt tiền 10m, ô tô đậu đỗ thoải mái
  • Gần Khu vui chơi giải trí Helio, vòng quay mặt trời Sun Wheel
  • Cách siêu thị Mega Mart chỉ vài phút đi bộ
  • Gần chợ đầu mối, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.088 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các cặp vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, tiện nghi và gần gũi với những tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước của bạn! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!