Nhà 3 tầng Đông Vệ 105m² giá chỉ 8.8 tỷ - Đầy đủ nội thất, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Đông Vệ 105m² giá chỉ 8.8 tỷ - Đầy đủ nội thất, sẵn sàng vào ở!

8.8 tỷ
105 m² - 84 triệu/m²

Đông Vệ, Thanh Hóa, Thanh Hóa

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
105 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà hoàn hảo tại Đông Vệ, Thanh Hóa! Đây là một trong những khu vực phát triển sôi động, với giá đất tăng cao, nhưng chúng tôi mang đến cho bạn một lựa chọn tuyệt vời: ngôi nhà 3 tầng, diện tích 105.7m², với đầy đủ nội thất mới tinh, sẵn sàng để bạn dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:105.7m²
  • Bố trí:3 tầng, thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng
  • Đặc điểm:Full nội thất, nhà mới xây, đường vỉa hè rộng, ô tô vào tận nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Đông Vệ chỉ 500m, mua sắm tiện lợi
  • Gần bệnh viện Đa khoa Thanh Hóa khoảng 1km
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Hàng loạt tiện ích dịch vụ xung quanh như siêu thị, nhà hàng, quán cà phê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:8.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư ổn định, phù hợp cho cả gia đình lớn hoặc có nhu cầu đầu tư cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!