Nhà 3 tầng Đông Hương Thanh Hóa 81m² - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Đông Hương Thanh Hóa 81m² - Chính chủ bán

4.25 tỷ
81 m² - 52 triệu/m²

Phường Đông Hương, Thành phố Thanh Hóa, Tỉnh Thanh Hóa

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
81 m²

Chính chủ chuyển công tác cần bán gấp nhà 3 tầng tại phường Đông Hương, đường ô tô tránh, cách trục Lê Lợi chỉ khoảng 400m, dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:81m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp, thiết kế các tầng khoa học, dễ bố trí nội thất
  • Đặc điểm:Nhà 3 tầng xây kiên cố, mặt tiền khoảng 4.5m, đường trước nhà 2 ô tô tránh nhau, khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, gần trục chính Lê Lợi thuận tiện đi lại.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trục đường Lê Lợi khoảng 400m, dễ dàng kết nối đến trung tâm TP Thanh Hóa và các tuyến đường lớn.
  • Khu dân cư phát triển với nhiều chợ, cửa hàng tạp hóa, siêu thị mini và dịch vụ ăn uống đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Trong khu vực phường Đông Hương có nhiều trường học, nhà trẻ và khu vui chơi, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ.
  • Gần các tuyến xe buýt và phương tiện công cộng, di chuyển thuận tiện đến các khu vực lân cận trong thành phố.
  • Môi trường sống văn minh, hàng xóm thân thiện, phù hợp gia đình muốn ổn định lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4.25 tỷ (có thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ hoặc nhiều thế hệ muốn tìm một căn nhà 3 tầng rộng rãi, đầy đủ công năng, ở gần trung tâm TP Thanh Hóa nhưng vẫn yên tĩnh, tiện di chuyển làm việc, học tập và sinh hoạt lâu dài.

Liên hệ:

Quan tâm vui lòng liên hệ để được gửi vị trí chi tiết, đặt lịch xem nhà trực tiếp và thương lượng chính chủ, hỗ trợ xem nhà linh hoạt.