Nhà 3 tầng Đinh Nhật Thận Sơn Trà 150,5m² giá 11 tỷ - Tiện ích đầy đủ gần chợ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Đinh Nhật Thận Sơn Trà 150,5m² giá 11 tỷ - Tiện ích đầy đủ gần chợ

11 tỷ
150 m² - 73 triệu/m²

Sơn Trà, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
150 m²

Chắc chắn bạn sẽ yêu thích ngôi nhà 3 tầng mê đúc tại đường Đinh Nhật Thận, Sơn Trà, Đà Nẵng! Với diện tích 150,5m² (ngang 6,5m), ngôi nhà này không chỉ đẹp mà còn nằm ở vị trí cực kỳ thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:150,5m²
  • Bố trí:3 tầng với thiết kế thông minh, không gian mở, phòng khách rộng rãi và các phòng ngủ tiện nghi
  • Đặc điểm:Nhà được xây dựng kiên cố, mê đúc, có sân trước thoáng mát, thích hợp cho gia đình sinh sống lâu dài.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đinh Nhật Thận, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần cơ quan hành chính, thuận tiện cho việc giao dịch và làm việc
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:11 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, với không gian sống thoải mái và đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!