Nhà 3 Tầng Đẹp Đường Hoa Khê, Hải Phòng - Ô Tô Đỗ Cửa, Giá 2.1 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 Tầng Đẹp Đường Hoa Khê, Hải Phòng - Ô Tô Đỗ Cửa, Giá 2.1 Tỷ

2,1 tỷ
40 m² - 53 triệu/m²

Phường Quán Toan, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
40 m²

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà 3 tầng đẹp, kiên cố tại khu vực trung tâm sầm uất của Thành phố Hải Phòng! Vị trí đắc địa, ô tô đỗ cửa ngày đêm, không còn căn thứ 2 để so sánh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách rộng rãi, bếp tiện nghi, sân phơi thoáng đãng và chỗ để xe máy riêng biệt.
  • Đặc điểm: Nhà xây 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, nằm trên ngõ gần 4m tại đường Hoa Khê, phường Quán Toan, quận Hồng Bàng. Ngõ rộng rãi, ô tô có thể di chuyển và đỗ cửa thuận tiện ngày đêm.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Ngã 6 Quán Trữ khoảng 800m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm.
  • Gần các trường học các cấp, thuận lợi cho việc học tập của con em.
  • Chợ dân sinh và các cửa hàng tiện lợi bán kính gần, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Các ngân hàng lớn trong khu vực, giao dịch tài chính thuận tiện.
  • Khu dân cư an ninh, dân trí cao, hàng xóm thân thiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.1 tỷ (Có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an ninh tại vị trí trung tâm của Hải Phòng. Với 3 phòng ngủ, nhà phù hợp cho gia đình có từ 2-3 thế hệ. Khả năng đỗ ô tô trước cửa cũng là một điểm cộng lớn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để xem nhà và nhận ưu đãi tốt nhất.