Nhà 3 Tầng Đẹp, 48.5m² Sổ Đỏ Chính Chủ Tại Do Thượng, Mê Linh | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 Tầng Đẹp, 48.5m² Sổ Đỏ Chính Chủ Tại Do Thượng, Mê Linh

4.66 tỷ
48 m² - 97 triệu/m²

Xã Đại Thịnh, Huyện Mê Linh, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
48 m²

Nhà 3 tầng xây mới tinh, sẵn sàng đón chủ nhân mới tại Do Thượng, Mê Linh!

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà phố 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, nằm trên mảnh đất vuông vắn 48.5m² tại vị trí đắc địa thuộc Do Thượng, Mê Linh. Ngôi nhà được xây dựng chắc chắn, về ở ngay không cần sửa chữa, là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một tổ ấm an cư lạc nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48.5m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, có thể bố trí gồm phòng khách, bếp, 3-4 phòng ngủ, và các phòng vệ sinh phù hợp.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 3.8m thông thoáng, ngõ thông rộng rãi, ô tô có thể di chuyển thuận tiện. Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt. Nhà xây mới, full thổ cư, thiết kế đẹp, về ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ trung tâm xã Đại Thịnh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các trường học từ mầm non đến THPT trên địa bàn huyện Mê Linh.
  • Cách Quốc lộ 2 chỉ vài phút di chuyển, kết nối giao thông thuận tiện đi các khu vực lân cận.
  • Khu vực dân cư ổn định, an ninh tốt, môi trường sống trong lành.
  • Gần các tiện ích công cộng khác của xã Đại Thịnh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.66 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp với các gia đình trẻ, cặp vợ chồng mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống ổn định, tiện nghi với mức tài chính vừa phải tại khu vực Mê Linh đang phát triển.

Liên hệ: