Nhà 3 tầng Đặng Văn Ngữ, Phú Nhuận 85m² giá 17.3 tỷ - Hẻm 6m sát mặt tiền | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Đặng Văn Ngữ, Phú Nhuận 85m² giá 17.3 tỷ - Hẻm 6m sát mặt tiền

17.3 tỷ
85 m² - 204 triệu/m²

Phường 10, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
85 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại quận Phú Nhuận! Ngôi nhà 3 tầng này sở hữu vị trí đắc địa, nằm sát mặt tiền đường Đặng Văn Ngữ, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phòng khách, bếp và sân thượng
  • Đặc điểm: Kết cấu trệt 2 lầu, có sổ đỏ chính chủ, hẻm 6m thẳng trục, thuận tiện cho xe máy và ô tô ra vào.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường lớn như Lê Văn Sỹ và Nguyễn Văn Trỗi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như Tân Bình và quận 3.
  • Trong khu vực có nhiều dịch vụ tiện ích như siêu thị, cửa hàng, quán ăn và trường học.
  • Chỉ mất vài phút đi bộ đến các điểm dừng xe Metro, thuận tiện cho việc đi lại.
  • Gần bệnh viện và trung tâm y tế, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đông người, hoặc những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư để cải tạo hoặc xây dựng chung cư dịch vụ. Chủ nhà hiện đã tặng bản vẽ xây dựng 7 tầng (Hầm + trệt + 4 tầng + MCCT) cho người mua.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam