Nhà 3 tầng Đằng Hải, Hải An 40.4m² 2.89 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Đằng Hải, Hải An 40.4m² 2.89 tỷ - Chính chủ bán

2.89 tỷ
40 m² - 72 triệu/m²

Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

16 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
40 m²

Nhà xây mới chính chủ tại KĐT tái định cư Gốc Lim (Đằng Hải) - thiết kế 3 tầng tối ưu, mua thô để tự chọn màu sắc theo đúng gu của gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:40.4m²
  • Bố trí:3 tầng, 3 phòng ngủ, 3 WC, có phòng thờ theo công năng đăng
  • Đặc điểm:Nhà xây mới, chất lượng thi công uy tín; vị trí ngõ 25/192 phường Đằng Hải; có 2 căn giữa trong cùng dãy, phù hợp khách cần lựa chọn

Tiện ích xung quanh:

  • Khu tái định cư quy hoạch đồng bộ, đường ngõ thông thoáng, thuận tiện sinh hoạt
  • Di chuyển nhanh ra trục đường lớn khu Đằng Hải - Hải An, kết nối nội thành thuận lợi
  • Gần các tuyến tiện ích dân sinh như chợ, cửa hàng tạp hóa, quán ăn, dịch vụ hàng ngày
  • Khu vực có trường học và cơ sở y tế phục vụ nhu cầu gia đình, đưa đón thuận tiện
  • An ninh khu dân cư ổn định, phù hợp gia đình mua ở lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.89 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình trẻ cần nhà 3 tầng gọn gàng tại Hải An để ở ngay hoặc hoàn thiện theo sở thích; cũng phù hợp người mua ưu tiên nhà xây mới, chính chủ và muốn tối ưu chi phí hoàn thiện theo ngân sách.

Liên hệ:

Quan tâm căn nào, muốn xem thực tế và nhận thông tin pháp lý/giá tốt cho khách vào tiền sớm, hãy nhắn để được hỗ trợ chi tiết.