Nhà 3 tầng cao cấp Khu Bella 1, Quận 2 - 83m² giá chỉ 10.3 tỷ - Bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng cao cấp Khu Bella 1, Quận 2 - 83m² giá chỉ 10.3 tỷ - Bán gấp!

10.3 tỷ
83 m² - 124 triệu/m²

Phường Cát Lái, Quận 2 (cũ), Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
83 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà 3 tầng cao cấp tại Khu Bella 1, Quận 2 với giá cực kỳ hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 5 toilet, thiết kế hiện đại và thông thoáng
  • Đặc điểm: Nhà 3 tầng, mặt tiền 5,2m, nội thất cao cấp An Cường, có ban công trước sau thoáng mát, thiết bị bếp nhập khẩu

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại học Quản lý - Công nghệ TP.HCM
  • Đối diện dự án Citi Home, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Khu vực an ninh tuyệt đối với bảo vệ 24/24, dân trí cao
  • Đường nội bộ 6m, xe hơi đỗ thoải mái, xe máy để trong sân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình tìm kiếm không gian sống thoải mái, hiện đại và an toàn tại TP.HCM.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay hôm nay để không bỏ lỡ siêu phẩm này!